| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |
|---|---|
| ผลกระทบทางความร้อนต่อเอาท์พุต | ±0.001% เต็มสเกล/°F |
| ความไว | 2.0±10%mV/V |
| ความจุ | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| output | 2 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
| รุ่น | สปา-01 |
|---|---|
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ5 |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Linearity | 0.2 %FS |
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60 ° C |
| แหล่งจ่ายไฟ | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อัลลอยอลูมิเนียม |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
|---|---|
| Accuracy | ±0.5% Of Full Scale |
| Safety Overload | 150% |
| Process Connection | 1/4 |
| Working Temperature | -10~+ 80°C |
| ระยะทาง | 10kgf 20kgf 50kgf 70kgf |
|---|---|
| กว้าง | 20มม |
| จัดอันดับการส่งออก | 1.5±20%mV/V |
| การติดตั้ง | M3 ช่องขัด |
| การใช้งาน | อุปกรณ์ชั่งน้ำหนักอิเล็กทรอนิกส์ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
|---|---|
| อุณหภูมิชดเชย | -10 ℃ -50 ℃ |
| ผลกระทบของอุณหภูมิต่อศูนย์ | ≤0.02%FS/10℃ |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| Load Cell | Strain Gauge |
|---|---|
| Measurement Range | 0-1000 Psi |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
| Theory | Strain Gage |
| Housing Material | Stainless Steel |