| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ5 |
|---|---|
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +60°C |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| รุ่น | สปา-05 |
| แรงดันกระตุ้น | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูง |
| สัญญาณออก | อนาล็อก (mV/V), ดิจิตอล (RS485, CAN) |
| ความยาวของสาย | 10-15เมตร |
| ช่วงการวัด | 1-50T |
| ความไว | 2.0±0.05mV/โวลต์ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิที่กำหนด | -10~+60℃ |
| ความต้านทานเอาต์พุต | 700Ω±5Ω |
| ความตื่นเต้นสูงสุด | 15V |
| ลักษณะ | ผลงานที่น่าเชื่อถือ |
| การติดตั้ง | M3 ช่องขัด |
|---|---|
| ความต้านทานเอาต์พุต | 350±10Ω |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แรงดันกระตุ้น | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูง |
| สัญญาณออก | อนาล็อก (mV/V), ดิจิตอล (RS485, CAN) |
| ความยาวของสาย | 10-15เมตร |
| ช่วงการวัด | 1-50T |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 มิลลิโอห์ม (100VDC) |
| อุณหภูมิชดเชย | -10 ℃ -50 ℃ |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |
|---|---|
| ผลกระทบทางความร้อนต่อเอาท์พุต | ±0.001% เต็มสเกล/°F |
| ความไว | 2.0±10%mV/V |
| ความจุ | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| output | 2 มิลลิโวลต์/โวลต์ |