| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
|---|---|
| ความจุ | 10-30t |
| ขนาด | 3.2x0.9 เมตร |
| โหลดเซลล์ประเภท | คอลัมน์โหลดเซลล์, ใบรับรอง OIML |
| ตัวบ่งชี้น้ำหนัก | LED, จอแอลซีดี |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| การติดตั้ง | M3 ช่องขัด |
|---|---|
| ความต้านทานเอาต์พุต | 350±10Ω |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| วัสดุ | สารสกัด AL |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| ความต้านทานฉนวน | ≥5000 มิลลิโอห์ม (100VDC) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| ความเป็นเส้นตรง | 0.2 %เอฟเอส |
| คุณสมบัติ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
| Model | PT602 |
|---|---|
| Overpressure | 2 Times Of Full Scale |
| Power Supply | 10-30V DC |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
| Load Cell | Strain Gauge |
| Material | Steel Or Alloy Aluminum |
|---|---|
| Feature | Micro Pressure Sensor |
| Creep | ±0.05% Full Scale |
| Dimensions | 5 Mm X 5 Mm |
| Working Temperature | -20~+80℃, |
| ป้องกันเกรด | IP67 |
|---|---|
| ความจุ | 1T-70T |
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักอุปกรณ์ทดสอบทางอุตสาหกรรมและเทชั่น |
| รุ่น | PR-01 |
| ความไม่เชิงเส้น | ≤±0.02% เอฟเอส |
| Output Signal | 1mv,1,5mv |
|---|---|
| Model | TS-07 |
| Use | Weighing For Truck Axles |
| Static Precision | 0.1~0.5%F.S. |
| Division | 5kg |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
|---|---|
| อุณหภูมิชดเชย | -10 ℃ -50 ℃ |
| ผลกระทบของอุณหภูมิต่อศูนย์ | ≤0.02%FS/10℃ |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | เกรด III |
| عرض | จอแสดงผล 6 บิต: LED 0.8 นิ้ว |
| หน่วยน้ำหนัก | กก. / ปอนด์ |
| อะแดปเตอร์ AC ภายนอก | 100-240VAC 50 / 60Hz |