| ประเภท | คานเฉือน |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส | ±0.02%FS, ±0.03%FS, ±0.05%FS |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000MΩ |
| ความถูกต้อง | 00.02% FS, 0.03% FS, 0.05% FS |
| ความต้านทานเอาต์พุต | 700Ω±5Ω |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Linearity | 0.2 %FS |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 650/350±5โอห์ม |
| ความไว | 2.0±10%mV/V |
| ความตื่นเต้นสูงสุด | 15V |
| ผลกระทบทางความร้อนต่อเอาท์พุต | ±0.001% เต็มสเกล/°F |
| ความไว | 2.0±0.2 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +60°C |
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| มาเทเรีย | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ความไม่เชิงเส้น | ≤±0.02% เอฟเอส |
| การกระตุ้นที่แนะนำ | 10V |
| ป้องกันเกรด | IP67 |
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักอุตสาหกรรม |
| ป้องกันเกรด | IP67 |
|---|---|
| ความจุ | 10T-100T |
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักอุตสาหกรรม |
| รุ่น | CR-03 |
| ความไม่เชิงเส้น | ≤±0.02% เอฟเอส |
| มาเทเรีย | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ความไม่เชิงเส้น | ≤±0.02% เอฟเอส |
| การกระตุ้นที่แนะนำ | 10V |
| ป้องกันเกรด | IP67 |
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักอุตสาหกรรม |
| การติดตั้ง | M3 ช่องขัด |
|---|---|
| ความต้านทานเอาต์พุต | 350±10Ω |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| วัสดุ | สารสกัด AL |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Insulation Resistance | ≥5000 M Ω(100VDC) |
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| ความยาวของสาย | 2-3 เมตร |
| รุ่น | สปา-01 |