| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| การป้องกันน้ำ | IP66 |
| ชื่อสินค้า | โหลดกล่องแยกเซลล์ |
| แบบ | JP-02 |
| รายละเอียดการบรรจุ | 10 ชิ้นต่อกล่อง |
| ชื่อสินค้า | โหลดเซลล์ขนาดอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ความจุ | 100Klb |
| ลักษณะการทำงาน | โครงสร้างเหล็กโลหะผสม, เชื่อมอย่างผนึกแน่น, กันน้ำ |
| ใบสมัคร | เครื่องชั่งรถบรรทุกสะพานชั่ง |
| เวลาการส่งมอบ | 25-30 วัน |
| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์เสริมโหลดเซลล์ |
|---|---|
| แบบ | JP-01 |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ลักษณะการทำงาน | โครงสร้างเปลือกกันน้ำ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1 หน่วยต่อกล่อง 20 ชิ้นต่อกล่อง |
| Certifications | NTEP, OIML |
|---|---|
| Theroy | Load Cell |
| Static Accuracy | ±0.1% |
| Division | 5kg |
| Use | Weighing For Truck Axles |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
|---|---|
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 650/350±5โอห์ม |
| ความไว | 2.0±10%mV/V |
| ความตื่นเต้นสูงสุด | 15V |
| ผลกระทบทางความร้อนต่อเอาท์พุต | ±0.001% เต็มสเกล/°F |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |
|---|---|
| ผลกระทบทางความร้อนต่อเอาท์พุต | ±0.001% เต็มสเกล/°F |
| ความไว | 2.0±10%mV/V |
| ความจุ | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| output | 2 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| ความยาวของสาย | 2-3 เมตร |
| รุ่น | สปา-01 |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ5 |
|---|---|
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +60°C |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| รุ่น | สปา-05 |
| แรงดันกระตุ้น | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูง |
| สัญญาณออก | อนาล็อก (mV/V), ดิจิตอล (RS485, CAN) |
| ความยาวของสาย | 10-15เมตร |
| ช่วงการวัด | 1-50T |
| ขนาดสาย | φ5.0x3000มม. |
|---|---|
| รุ่น | เอสเอส-02 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| น้ําหนัก | 0.5KG |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |