| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
|---|---|
| ความจุ | 100กก. 200กก. 300กก. 500กก |
| หมายเลขรุ่น | เอสดี-08 |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กหรือสแตนเลส |
| ระดับความแม่นยำ | C3 |
| ความแม่นยำ | 0.02% |
|---|---|
| ลักษณะ | ผลงานที่น่าเชื่อถือ |
| ความต้านทานเอาต์พุต | 700Ω±5Ω |
| ฮิสเทรีซิส | ±0.02%FS, ±0.03%FS, ±0.05%FS |
| โหลดเซลล์ประเภท | เซลล์ภาระเส้นตัดเส้นเดียว |
| ช่วงอุณหภูมิที่กำหนด | -10~+60℃ |
|---|---|
| ความไว | 2.0±0.05mV/โวลต์ |
| ความตื่นเต้นสูงสุด | 15V |
| ความต้านทานเอาต์พุต | 700Ω±5Ω |
| โหลดเซลล์ประเภท | เซลล์ภาระเส้นตัดเส้นเดียว |
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
|---|---|
| จัดอันดับการส่งออก | 1.5±20%mV/V |
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 350-700Ω |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20~+80℃ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| จัดอันดับการส่งออก | 1.5±20%mV/V |
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 350-700Ω |
| ประเภท | เครื่องประดับ |
|---|---|
| การคุ้มครอง | IP68 |
| การใช้งาน | โหลดเซลล์ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง 80°C |
| ช่วงการวัด | 1 ตันถึง 20 ตัน |
| ความไว | 2.0±0.05mV/โวลต์ |
|---|---|
| โหลดเซลล์ประเภท | เซลล์ภาระเส้นตัดเส้นเดียว |
| ช่วงการวัด | 100กก.-10ตัน |
| ความถูกต้อง | 00.02% FS, 0.03% FS, 0.05% FS |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก / สแตนเลส |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | M4/M3 รูต๊าปเกลียว |
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20~+80℃ |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| output | 1mV |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ทฤษฎี | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ชื่อสินค้า | เซลล์ภาระขนาดเล็ก |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โหลดเซลล์ความจุสูง |
|---|---|
| ป้องกันน้ำ | IP67 |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
| ความจุ | 10t,20t.30t,40t |
| สัญญาณเอาท์พุต | 2mv/v |