| ขนาดสาย | φ5.0x3000มม. |
|---|---|
| รุ่น | เอสเอส-02 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| น้ําหนัก | 0.5KG |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |
| แรงดันกระตุ้น | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูง |
| สัญญาณออก | อนาล็อก (mV/V), ดิจิตอล (RS485, CAN) |
| ความยาวของสาย | 10-15เมตร |
| ช่วงการวัด | 1-50T |
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| ความไว | 2.0±0.2 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +60°C |
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60 ° C |
| แหล่งจ่ายไฟ | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อัลลอยอลูมิเนียม |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
|---|---|
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| ป้องกันเกรด | IP67 |
|---|---|
| ความจุ | 1T-70T |
| แอปพลิเคชัน | การชั่งน้ำหนักอุตสาหกรรม |
| รุ่น | PR-01 |
| ความไม่เชิงเส้น | ≤±0.02% เอฟเอส |