| ชื่อสินค้า | อุปกรณ์เสริมโหลดเซลล์ |
|---|---|
| มูลค่าที่กำหนด | 1mg-20kg |
| ความอ่อนแอ | 0.07-0.005 |
| วัสดุ | สเตนเลสสตีล |
| เวลาการส่งมอบ | 15-20 วัน |
| ขนาดสาย | φ5.0x3000มม. |
|---|---|
| รุ่น | เอสเอส-02 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| น้ําหนัก | 0.5KG |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |
| ขนาดสาย | φ5.0x3000มม. |
|---|---|
| รุ่น | เอสเอส-02 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| น้ําหนัก | 0.5KG |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Insulation Resistance | ≥5000 M Ω(100VDC) |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| การติดตั้ง | M3 ช่องขัด |
|---|---|
| ความต้านทานเอาต์พุต | 350±10Ω |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| รุ่น | สปา-01 |
|---|---|
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ5 |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เชิงเส้น | 0.2 %เอฟเอส |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.02%FS |