| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ชนิด | S -Beam |
| การใช้งาน | สเกลเครน |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
| ความถูกต้อง | C3 |
| output | 1mV |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ทฤษฎี | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ชื่อสินค้า | เซลล์ภาระขนาดเล็ก |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| จัดอันดับการส่งออก | 1.5±20%mV/V |
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 350-700Ω |
| เอาท์พุต | 1mv |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| ทฤษฎี | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ชื่อสินค้า | ไมโครโหลดเซลล์ |
| วัสดุ | โลหะผสมอลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โหลดเซลล์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสม อลูมิเนียม |
| ลักษณะเฉพาะ | ความแม่นยำสูง |
| สไตล์ | ประเภทลำแสงคู่ขนาน |
| ความจุ | 3กก.,5กก.,10กก. |
| Output | 1mv |
|---|---|
| Usage | Weighing Device |
| Theory | Strain Gauge Load Cell |
| Product name | Micro Load Cell |
| Material | Alloy Aluminum |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โหลดเซลล์ขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะผสม อลูมิเนียม |
| ลักษณะเฉพาะ | ความแม่นยำสูง |
| สไตล์ | ประเภทลำแสงคู่ขนาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | 300 ชิ้นต่อกล่อง |
| Model | BF-BA Series |
|---|---|
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Service | Custom |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Usage | Load Cell Sensor |