| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Linearity | 0.2 %FS |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| ความยาวของสาย | 2-3 เมตร |
| รุ่น | สปา-01 |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 มิลลิโอห์ม (100VDC) |
| อุณหภูมิชดเชย | -10 ℃ -50 ℃ |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60 ° C |
| แหล่งจ่ายไฟ | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อัลลอยอลูมิเนียม |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| วัสดุ | โลหะผสม อลูมิเนียม |
|---|---|
| เอาท์พุต | 2mv/v |
| ความยาวสายเคเบิล | 42cm |
| ความแม่นยำ | C2 |
| การป้องกัน | IP66 |
| วัสดุ | โลหะผสม อลูมิเนียม |
|---|---|
| สัญญาณเอาท์พุต | 0.5mv .1mv,2mv |
| ความยาวสายไฟ | 400-1000mm |
| ป้องกันน้ำ | IP65 |
| โหลดเซลล์ประเภท | ลำแสงคู่ขนาน |
| วัสดุ | โลหะผสม อลูมิเนียม |
|---|---|
| สัญญาณเอาท์พุต | 0.5mv .1mv,2mv |
| ความยาวสายไฟ | 400-1000mm |
| ป้องกันน้ำ | IP65 |
| โหลดเซลล์ประเภท | ลำแสงคู่ขนาน |
| วัสดุ | โลหะผสม อลูมิเนียม |
|---|---|
| ความจุ | 1-20กก. |
| โหลดเซลล์ประเภท | ประเภท S |
| ความยาวสายเคเบิล | 1-5 เมตร |
| สัญญาณเอาท์พุต | 1.5±0.05 mV/V |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ความจุ | 3-120กก |
| ความแม่นยำ | C3 |
| ความยาวของลวด | 40-100ซม |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ไมโครโหลดเซลล์ |
|---|---|
| ความจุ | 100-300g |
| วัสดุ | โลหะผสม อลูมิเนียม |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10℃~40℃ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1 ชิ้นต่อกล่อง 200 ชิ้นต่อกล่อง |