| วัสดุ | โลหะผสมเหล็กหรือสแตนเลส |
|---|---|
| ใบสมัคร | เครื่องชั่งอุตสาหกรรม |
| ความจุ | 500-5000kg |
| ตัวบ่งชี้ | LED หรือ LCD |
| ขนาดสูงสุด | 2x3 เมตร |
| ชื่อสินค้า | ระดับพื้นอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับความแม่นยำ | สาม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ~+ 40 ° C |
| หมวกสูงสุด | 0.5T/1T/2T/3T/5T/8T/10T |
| ลักษณะ | ตัวบ่งชี้ระยะไกลที่มี LCD ขนาดใหญ่ |
| ทฤษฎี | โหลดเซลล์ |
|---|---|
| ลักษณะ | แผ่นชั่งน้ำหนักแบบพกพา |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/50Hz หรือ DC 12V |
| ประเภทตัวบ่งชี้ | ไร้สาย 2.4G |
| ช่วงการวัด | 10t, 20t ต่อแผ่น |
| ความจุสูงสุด | 20,000กก |
|---|---|
| แบบอย่าง | TS-07 |
| แผนก | 5กก |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
| ขนาดแผ่นรอง | 500*400*30มม.| 700*430*30มม.| 800*430*39มม |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
|---|---|
| โหลดเซลล์ | โหลดเซลล์แบบคานเดี่ยว |
| ความจุ | 100kg ถึง 5t |
| ความถูกต้อง | 0.2% |
| อุณหภูมิการทำงาน | -10 ~ + 40 ° c |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Compensated Temperature | -10℃-50℃ |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Mounting Type | Screw Mount |
| Repeatability | ≤0.01%F.S. |
| Compensated Temperature | -10℃-50℃ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ℃ -60 ℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| อุณหภูมิชดเชย | -10 ℃ -50 ℃ |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 มิลลิโอห์ม (100VDC) |
| Service | Customized |
|---|---|
| Carrier Material | Phenolic Aldehyde/ Polyimide/ Epoxy |
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Feature | Micro Pressure Sensor |
| Model | HA Series |
| Material | Steel Or Alloy Aluminum |
|---|---|
| Feature | Micro Pressure Sensor |
| Creep | ±0.05% Full Scale |
| Dimensions | 5 Mm X 5 Mm |
| Working Temperature | -20~+80℃, |