| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| ความยาวของสาย | 2-3 เมตร |
| รุ่น | สปา-01 |
| ความไว | 2.0±0.2 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +60°C |
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Linearity | 0.2 %FS |
| Hysteresis | ≤0.02%F.S. |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| ความแม่นยำ | C3 |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความไวแสง | 2mv / V |
| ปลอดภัยกว่าโหลด | 120% |
| ความจุสูงสุด | 120kg |
| โหลดเซลล์ประเภท | ประเภทจุดเดียว |
|---|---|
| ความจุ | 3-80kg |
| ความถูกต้อง | C3 |
| ความไวแสง | 1mv หรือ 2mv |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
|---|---|
| Accuracy | ±0.5% Of Full Scale |
| Safety Overload | 150% |
| Process Connection | 1/4 |
| Working Temperature | -10~+ 80°C |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| ความจุ | 3-120กก |
| ความแม่นยำ | C3 |
| ความยาวของลวด | 40-100ซม |
| เวลาการส่งมอบ | 10 วัน |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความจุ | 0.5-50kg |
| ความยาวสายเคเบิล | 20-100cm |
| การป้องกันน้ำ | IP68 |
| ความถูกต้อง | C3 |
| Housing Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Theory | Strain Gage |
| Accuracy | ±0.5% Of Full Scale |
| Measurement Range | 0-1000 Psi |
| Safety Overload | 150% |
| พื้นที่ | ตรวจสอบ / เรียบ |
|---|---|
| ความหนา | 10 มม |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/50Hz |
| เหมาะสําหรับ | การชั่งน้ำหนักสำหรับรถบรรทุกและยานพาหนะ |
| ความยาว | Oem |