| การส่ง | ทางทะเล |
|---|---|
| จาน | เรียบ/ตรวจสอบ |
| ความสูง | ขึ้นอยู่กับ |
| ความหนา | 10 มม |
| พื้นที่ | ตรวจสอบ / เรียบ |
| หน่วยการวัด | นิ้ว/มิลลิเมตร |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| ความถูกต้อง | 0.01 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน | สถานีโทร |
| ขนาด | 12 นิ้ว |
| หน่วยการวัด | นิ้ว/มิลลิเมตร |
|---|---|
| ประเทศกําเนิด | จีน |
| กันน้ํา | ใช่ |
| ทฤษฎี | สเตรนเกจ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ทฤษฎี | โหลดเซลล์ |
|---|---|
| ลักษณะ | แผ่นชั่งน้ำหนักแบบพกพา |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/50Hz หรือ DC 12V |
| ประเภทตัวบ่งชี้ | ไร้สาย 2.4G |
| ช่วงการวัด | 10t, 20t ต่อแผ่น |
| ความจุ | 10-15T |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 2-5% |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ทฤษฎี | เกจวัดความเครียด |
| ทดสอบความเร็ว | 0-60km / ชั่วโมง |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/50Hz หรือ DC 12V |
|---|---|
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักเพลายานพาหนะ |
| ความจุข้อมูล | 100, 000 บันทึก |
| ความเร็วในการชั่งน้ำหนัก | 3-20 กม./ชม |
| ช่วงการวัด | 10t, 20t ต่อแผ่น |
| พลังงานไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V/50Hz หรือ DC 12V |
|---|---|
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักเพลายานพาหนะ |
| ความจุข้อมูล | 100, 000 บันทึก |
| ความเร็วในการชั่งน้ำหนัก | 3-20 กม./ชม |
| ช่วงการวัด | 10t, 20t ต่อแผ่น |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| ความจุสูงสุด | 200t |
| โหลดเซลล์ประเภท | สะพานโหลดเซลล์หรือโหลดคอลัมน์ |
| ขนาดสูงสุด | 3.2x24 เมตร |
| عرض | ตัวบ่งชี้น้ำหนัก LED |