| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ชนิด | S -Beam |
| การใช้งาน | สเกลเครน |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
| ความถูกต้อง | C3 |
| ขนาดสาย | φ5.4x3000มม |
|---|---|
| น้ําหนัก | 0.5KG |
| สไตล์ | เอส บีม |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |
| ประเภท | เครื่องประดับ |
|---|---|
| การคุ้มครอง | IP68 |
| การใช้งาน | โหลดเซลล์ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง 80°C |
| ช่วงการวัด | 1 ตันถึง 20 ตัน |
| ความจุ | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
|---|---|
| ขนาดสาย | φ5.4x3000มม |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -65°F ถึง 250°F |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม / โลหะผสม |
| สไตล์ | เอส บีม |
| Usage | Load Cell Sensor |
|---|---|
| Silicon | 4.7×0.22×0.02 |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Model | BF-BA Series |
| Operational Temperature | -20~+80℃ |
| มาเทเรีย | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ความไม่เชิงเส้น | ≤±0.02% เอฟเอส |
| การกระตุ้นที่แนะนำ | 10V |
| ป้องกันเกรด | IP67 |
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักอุตสาหกรรม |
| แรงดันกระตุ้น | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูง |
| สัญญาณออก | อนาล็อก (mV/V), ดิจิตอล (RS485, CAN) |
| ความยาวของสาย | 10-15เมตร |
| ช่วงการวัด | 1-50T |
| มาเทเรีย | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| ความไม่เชิงเส้น | ≤±0.02% เอฟเอส |
| การกระตุ้นที่แนะนำ | 10V |
| ป้องกันเกรด | IP67 |
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักอุตสาหกรรม |
| แรงดันกระตุ้น | 5VDC / 10VDC |
|---|---|
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูง |
| สัญญาณออก | อนาล็อก (mV/V), ดิจิตอล (RS485, CAN) |
| ความยาวของสาย | 10-15เมตร |
| ช่วงการวัด | 1-50T |
| ขนาดสาย | φ5.0x3000มม. |
|---|---|
| รุ่น | เอสเอส-02 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
| น้ําหนัก | 0.5KG |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |