| Features | High Precision Good Performance |
|---|---|
| Capacity | 1-30t |
| Operating Temperature | -10 ℃-60 ℃ |
| Temperature Effect On Zero | ≤0.02%F.S./10℃ |
| Insulation Resistance | ≥5000 M Ω(100VDC) |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ℃ -60 ℃ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ป้องกันเกรด | IP67 |
|---|---|
| ความจุ | 1T-70T |
| แอปพลิเคชัน | การชั่งน้ำหนักอุตสาหกรรม |
| รุ่น | PR-01 |
| ความไม่เชิงเส้น | ≤±0.02% เอฟเอส |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เชิงเส้น | 0.2 %เอฟเอส |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| ฮิสเทรีซิส | ≤0.02%FS |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
|---|---|
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000 มิลลิโอห์ม (100VDC) |
| อุณหภูมิชดเชย | -10 ℃ -50 ℃ |
| วัสดุ | เหล็กอัลลอยด์หรืออลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
|---|---|
| อุณหภูมิชดเชย | -10 ℃ -50 ℃ |
| ผลกระทบของอุณหภูมิต่อศูนย์ | ≤0.02%FS/10℃ |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| Feature | High Accuracy, Good Stability |
|---|---|
| Accuracy | ±0.5% Of Full Scale |
| Safety Overload | 150% |
| Process Connection | 1/4 |
| Working Temperature | -10~+ 80°C |