| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
|---|---|
| ความจุ | 10t-50t |
| รุ่น | CR-05 |
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักอุตสาหกรรม |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูง |
| ความแม่นยำ | 0.02% |
|---|---|
| ลักษณะ | ผลงานที่น่าเชื่อถือ |
| ความต้านทานเอาต์พุต | 700Ω±5Ω |
| ฮิสเทรีซิส | ±0.02%FS, ±0.03%FS, ±0.05%FS |
| โหลดเซลล์ประเภท | เซลล์ภาระเส้นตัดเส้นเดียว |
| ช่วงอุณหภูมิที่กำหนด | -10~+60℃ |
|---|---|
| ความไว | 2.0±0.05mV/โวลต์ |
| ความตื่นเต้นสูงสุด | 15V |
| ความต้านทานเอาต์พุต | 700Ω±5Ω |
| โหลดเซลล์ประเภท | เซลล์ภาระเส้นตัดเส้นเดียว |
| ความจุ | 10T-100T |
|---|---|
| ป้องกันเกรด | IP67 |
| การใช้งาน | การชั่งน้ำหนักการวัดทางอุตสาหกรรม แรงดึง และแรงอัด |
| รุ่น | CL-03 |
| มาเทเรีย | เหล็กสแตนเลส |
| ความไว | 2.0±0.05mV/โวลต์ |
|---|---|
| โหลดเซลล์ประเภท | เซลล์ภาระเส้นตัดเส้นเดียว |
| ช่วงการวัด | 100กก.-10ตัน |
| ความถูกต้อง | 00.02% FS, 0.03% FS, 0.05% FS |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก / สแตนเลส |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | M4/M3 รูต๊าปเกลียว |
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20~+80℃ |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
|---|---|
| จัดอันดับการส่งออก | 1.5±20%mV/V |
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 350-700Ω |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20~+80℃ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| จัดอันดับการส่งออก | 1.5±20%mV/V |
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 350-700Ω |
| ประเภท | เครื่องประดับ |
|---|---|
| การคุ้มครอง | IP68 |
| การใช้งาน | โหลดเซลล์ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง 80°C |
| ช่วงการวัด | 1 ตันถึง 20 ตัน |
| วัสดุ | เหล็กหรือโลหะผสมอลูมิเนียม |
|---|---|
| บริการ | กำหนดเอง |
| คืบ | ±0.05% เต็มสเกล |
| ซิลิคอน | 4.7×0.22×002 |
| อุณหภูมิการทํางาน | ー20~+80℃, |