| วัสดุ | โลหะผสม อลูมิเนียม |
|---|---|
| สัญญาณเอาท์พุต | 0.5mv .1mv,2mv |
| ความยาวสายไฟ | 400-1000mm |
| ป้องกันน้ำ | IP65 |
| โหลดเซลล์ประเภท | ลำแสงคู่ขนาน |
| ชื่อสินค้า | Weighbridge เครื่องชั่งรถบรรทุก |
|---|---|
| ความจุ | 10-100t |
| ความกว้างที่มีอยู่ | 3 ม., 3.2 ม., 3.4 ม |
| บริการ | กำหนดเอง |
| เวลาการส่งมอบ | วันที่ 20 |
| ประเภทการติดตั้ง | สกรูเมา |
|---|---|
| อุณหภูมิชดเชย | -10 ℃ -50 ℃ |
| ผลกระทบของอุณหภูมิต่อศูนย์ | ≤0.02%FS/10℃ |
| ลักษณะ | ความแม่นยำสูงประสิทธิภาพดี |
| ความซ้ํา | ≤0.01%FS |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1 ชิ้นต่อกล่อง 20 ชิ้นต่อกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 15-25 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต | 2,000 ชิ้นต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 50-500kg |
| ความไวแสง | 2mv / V |
| ความถูกต้อง | C3 |
| ระดับการป้องกัน | IP66 |
| ความถูกต้อง | C3 |
|---|---|
| ความจุ | 100kg-10,000kg |
| สไตล์ | เอสบีม |
| สัญญาณ | 2mv หรือ 3mv |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| โหลดเซลล์ประเภท | ประเภทจุดเดียว |
| เอาท์พุต | 2mv / V |
| การป้องกันน้ำ | IP65 |
| มาตรฐานความแม่นยำ | OIML C3 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความจุ | 0.5-50kg |
| ความยาวสายเคเบิล | 20-100cm |
| การป้องกันน้ำ | IP68 |
| ความถูกต้อง | C3 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความจุ | 5 กิโลกรัม-200kg |
| สัญญาณเอาท์พุต | 2mv / V |
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์แบบขนาน |
| ความยาวสายเคเบิล | 2-3 เมตร |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความจุ | 50-1000kg |
| โหลดเซลล์ประเภท | ลำแสงขนาน |
| สัญญาณเอาท์พุต | 2mv / V |
| ความถูกต้อง | C3 |