| ความถูกต้อง | C3 |
|---|---|
| ความจุ | 100kg-10,000kg |
| สไตล์ | เอสบีม |
| สัญญาณ | 2mv หรือ 3mv |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| เอาท์พุต | 2mv / V |
| ความยาวสายเคเบิล | 2-3 เมตร |
| ใบสมัคร | เครื่องชั่งแบบตั้งโต๊ะ |
| ป้องกันน้ำ | IP65 |
| วัสดุ | โลหะผสมเหล็ก |
|---|---|
| สัญญาณ | 1.0mv/v |
| ช่วงการวัด | 10kN |
| ความยาวสายเคเบิล | 3-6 เมตร |
| การป้องกัน | IP65-66 |
| วัสดุ | โลหะผสมอลูมิเนียมหรือเหล็กโลหะผสม |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| สัญญาณ | 2mv / V |
| สายเคเบิล | 2-6 เมตร |
| การป้องกันน้ำ | IP67 |
| ความจุ | 50-200kg |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความไวแสง | 2mv / V |
| โหลดเซลล์ประเภท | ประเภทจุดเดียว |
| ความถูกต้อง | C2 |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ความจุ | 100-1000kg |
| ความถูกต้อง | C2 / C3 |
| ความยาวสายเคเบิล | 2-5 เมตร |
| ใบสมัคร | เครื่องชั่งน้ำหนัก |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| เครื่องขยายสัญญาณ | 1.0 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
| ช่วงการวัด | 10KN |
| ความยาวของสาย | 3-6เมตร |
| การคุ้มครอง | IP65-66 |
| ความแม่นยำ | C3 |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ความไวแสง | 2mv / V |
| ปลอดภัยกว่าโหลด | 120% |
| ความจุสูงสุด | 120kg |
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
|---|---|
| เครื่องขยายสัญญาณ | 1.0 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
| ช่วงการวัด | 10KN |
| ความยาวของสาย | 3-6เมตร |
| การคุ้มครอง | IP65-66 |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| ความถูกต้อง | เกรด III |
| عرض | จอแสดงผล 6 บิต: LED 0.8 นิ้ว |
| หน่วยน้ำหนัก | กก. / ปอนด์ |
| อะแดปเตอร์ AC ภายนอก | 100-240VAC 50 / 60Hz |