| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
|---|---|
| จัดอันดับการส่งออก | 1.5±20%mV/V |
| อิมพีแดนซ์อินพุต | 350-700Ω |
| ข้อผิดพลาดที่ครอบคลุม | ≤±0.5% |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20~+80℃ |
| ประเภท | เครื่องประดับ |
|---|---|
| การคุ้มครอง | IP68 |
| การใช้งาน | โหลดเซลล์ |
| ระยะอุณหภูมิ | -20°C ถึง 80°C |
| ช่วงการวัด | 1 ตันถึง 20 ตัน |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอย |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | M4/M3 รูต๊าปเกลียว |
| โหลดเซลล์ประเภท | โหลดเซลล์สเตรนเกจ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20~+80℃ |
| ประเภทการป้องกัน | IP65 |
| Model | BF-BA Series |
|---|---|
| Hysteresis | ±0.05% Full Scale |
| Service | Custom |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Usage | Load Cell Sensor |
| วัสดุ | เหล็กหรือโลหะผสมอลูมิเนียม |
|---|---|
| บริการ | กำหนดเอง |
| คืบ | ±0.05% เต็มสเกล |
| ซิลิคอน | 4.7×0.22×002 |
| อุณหภูมิการทํางาน | ー20~+80℃, |
| Usage | Load Cell Sensor |
|---|---|
| Silicon | 4.7×0.22×0.02 |
| Measurement Range | 0-1000 Microstrain |
| Model | BF-BA Series |
| Operational Temperature | -20~+80℃ |
| วัสดุ | เหล็กหรือโลหะผสมอลูมิเนียม |
|---|---|
| ลักษณะ | เครื่องตรวจจับความดันขนาดเล็ก |
| วัสดุตัวพา | ฟีนอลิกอัลดีไฮด์/ โพลิอิไมด์/ อีพ็อกซี่ |
| อุณหภูมิการทํางาน | ー20~+80℃, |
| อุณหภูมิในการทำงาน | ー20~+80℃ |
| ฮิสเทรีซีส | ±0.05% |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0-1,000 ไมโครสเตรน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20~+80℃ |
| การใช้งาน | โหลดเซลล์เซ็นเซอร์ |
| วัสดุของผู้ให้บริการ | ฟีนอลิกอัลดีไฮด์/โพลีอิไมด์/อีพอกซี |
| ฮิสเทรีซิส | ±0.05% |
|---|---|
| ช่วงการวัด | 0-1,000 ไมโครสเตรน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20~+80℃ |
| การใช้งาน | โหลดเซลล์เซ็นเซอร์ |
| วัสดุตัวพา | ฟีนอลิกอัลดีไฮด์/โพลีอิไมด์/อีพอกซี |
| Certifications | NTEP, OIML |
|---|---|
| Theroy | Load Cell |
| Static Accuracy | ±0.1% |
| Division | 5kg |
| Use | Weighing For Truck Axles |