| ประเภท | คานเฉือน |
|---|---|
| ฮิสเทรีซิส | ±0.02%FS, ±0.03%FS, ±0.05%FS |
| ความต้านทานของฉนวน | ≥5000MΩ |
| ความถูกต้อง | 00.02% FS, 0.03% FS, 0.05% FS |
| ความต้านทานเอาต์พุต | 700Ω±5Ω |
| การใช้งาน | เครื่องชั่งเครน |
|---|---|
| ผลกระทบทางความร้อนต่อเอาท์พุต | ±0.001% เต็มสเกล/°F |
| ความไว | 2.0±10%mV/V |
| ความจุ | 10, 20, 50, 100, 200, 500, 1000N |
| output | 2 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
| ความไว | 2.0±0.05mV/โวลต์ |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิที่กำหนด | -10~+60℃ |
| ความต้านทานเอาต์พุต | 700Ω±5Ω |
| ความตื่นเต้นสูงสุด | 15V |
| ลักษณะ | ผลงานที่น่าเชื่อถือ |
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| ความยาวของสาย | 2-3 เมตร |
| รุ่น | สปา-01 |
| ความไว | 2.0±0.2 มิลลิโวลต์/โวลต์ |
|---|---|
| ความต้านทานอินพุต | 400±10Ω |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +60°C |
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ5 |
|---|---|
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง +60°C |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| รุ่น | สปา-05 |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
|---|---|
| ความถูกต้อง | 0.02%เอฟเอส |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
|---|---|
| การใช้งาน | ทรานสดิวเซอร์วัดน้ำหนัก |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
| สายเคเบิล | φ5, 2ม |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| ข้อกำหนดสายเคเบิล | φ55 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20-60°ซ |
| พลังงานไฟฟ้า | 10โวลต์ดีซี |
| วัสดุ | อลูมิเนียมสลัด |
| อุณหภูมิชดเชย | -10°C ถึง +40°C |